Lífið er ekkert án vináttu

             

                    Nefndir Jörfa 2019-2020

 

          Móttökunefnd:    

         

Ingólfur Helgason form.

 

          Magnús Jónsson

         
  Valur Helgason

 

          Björn Úlfar Sigurðsson

 

          Guðjón Kr.Benediktsson

 

           Svanberg Guðmundsson  

        

 

Fjárhagsnefnd:   

 

 

          Baldur Árnason form.

 

          Friðrik Hafberg

 

         Bernhard Jóhannesson

 

 

Markmiða, félagsmála og  laganefnd:

 

          Bernhard Jóhannesson  form.  

          Sigursteinn Hjartarson 

          Böðvar Eggertsson

 

Dagskrárnefnd:   

 

          Friðjón Hallgrímsson form. 

          Ingi Viðar Árnason         

          Hafsteinn Sigmundsson        

          Gunnar Ó.Kvaran

          Jóhannes L.Guðmundsson

          Ævar Breiðfjörð 

          Guðlaugur Helgason

        
 

 Fjáröflunar og styrktarnefnd:

 

          Friðrik Hafberg form. 

          Pétur Sveinsson 

          Jón Jakob Jóhannesson 

          Kristján Finnsson  

          Böðvar Eggertsson

         Magnús Jónsson

         Guðjón Kr.Benediktsson

         

Skemmti, ferða og ræktunarnefnd

 

          Svanberg Guðmundsson form. 

          Jóhannes L.Guðmundsson

          Guðmundur K Guðfinnsson 

          Böðvar Eggertsson

          Gunnar Ó.Kvaran

         Friðjón Hallgrímsson

         

Birgða og gagnavörslunefnd:

 

          Haraldur B.Finnsson form. 

          Sigursteinn Hjartarson

          

Afmælis og heiðursgjafanefnd:

 

          Ævar Breiðfjörð form.  

          Gunnar Ó.Kvaran

 

Siðameistarar:                      

           Bernhard Jóhannesson

          IBöðvar Eggertsson

 

Internet og fjölmiðlatenglar:

 Böðvar Eggertsson         

Magnús Jónsson

Guðmundur Helgi Guðjónsson     
  

 Ljósmyndarar:                  

           Böðvar Eggertsson 

          Magnús Jónsson

 

Tryggingasjóður:              

          Baldur Árnason

 

Stjórnarskiptanefnd:          

          Bernhard Jóhannesson form

          Hafsteinn Sigmundsson

          Pétur Sveinsson

 

Húsnefnd:

 

Friðrik Hafberg form. 

Kristján Finnsson 

Haraldur B Finnsson

Magnús Jónsson

 

Uppstillingarnefnd:

 

Haraldur B.Finnsson form.

Guðmundur Helgi Guðjónsson

Bernhars Jóhannesson

 

Hjálmanefnd:  Haraldur B.Finnsson

Formúlunefnd: Guðmundur Helgi Guðjónsson

Tengill við K-dags nefnd:  Böðvar Eggertsson